Trang thông tin điện tử của tập đoàn Vingroup

header

• VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show
  • VTEM Image Show

MS 131 - JAVIER NGUYỄN HÀ MI

Tên ý tưởng:  YÊU LẮM BIỂN ĐẢO VIỆT NAM

Mô tả ý tưởng: Ý tưởng cho dự án "Yêu lắm biển đảo Việt Nam" được nảy ra trong trí óc em khi đang trầm trồ ngưỡng mộ những bãi biển đẹp đến mê hồn ở ngay tại đất nước mình sinh ra. Dự án "Yêu lắm biển đảo Việt Nam" là một dự án làm phim về tất cả những nơi mình đi với mục đích quảng bá hình ảnh đẹp về biển đảo nơi đó cho những công dân Việt Nam chưa có cơ hội được đến hay bạn bè quốc tế. 
Kể từ khi các Vinser hay được bố mẹ cho đi biển vào mỗi dịp nghỉ hè, em nghĩ sẽ rất tuyệt vời khi các bạn dành chút thời gian để thưởng thức cảnh đẹp của quê hương mình, ghi hình và ghép lại thành một bộ phim. Thật tuyệt vời hơn nữa khi các bạn còn có thể cho thêm những bài học, lịch sử địa phương và những thống kê số liệu vào đoạn phim nhỏ chỉ dài khoảng 3 phút.
Với 3 phút nhỏ nhắn đó, người xem sẽ phần nào thấy hiểu thêm nhiều về đất nước hình chữ S này, cùng với cảnh đẹp và con người của nó; thêm sự ý thức của bản thân về việc bảo vệ nơi này.

You are here: Home Danh sách dự thi Danh sách dự thi 2015 MS 131 - JAVIER NGUYỄN HÀ MI